เว็บบอร์ด ชมรมคนรักโคนัน
พื้นที่ส่วนกลางสำหรับคนรักโคนัน รวมข่าวสารและสาระมากมาย
 ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชมรมคนรักโคนัน โปรดเข้าสู่ระบบ หรือสมัครสมาชิก
ลงทะเบียน
ดู: 376|ตอบกลับ: 1

แนะนำตัวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 27/8/2016 18:40:46 จากอุปกรณ์พกพา | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ชื่อ แป้ง
อายุ 13 ปี
ตัวละครที่ชอบ ชอบทุกตัวแต่ชอบมากๆเลยคือ โคนัน(น่ารักซ่ะไม่มี) รัน(ยิ่งตอนอยู่กับชินอิจิ อร้ายยยเขิลแทน) ไฮบาระ(จิ้นตอนอยู่กับโคนัน กรี้ด~~~) จอมโจรคิด(อันนี้อยู่คนเดียวก็ชอบบบ)
เหตุผลที่สมัครบอร์ดนี้ เพราะเราไม่ค่อยรู้เรื่องข่าวสารของโคนันเท่าไหร่ เลยอยากสมัครนี้แหละจะได้รู้ข่าวสารของโคนันด้วย
โพสต์ 27/8/2016 18:43:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยงคู่กาย
สวัสดีครับน้องแป้ง ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด อ่านกฎให้ละเอียด และทำแบบฝึกหัดด้วยนะครับ

พี่ชื่อม็อดแทนนะ

(ชอบโคไอด้วยยยย 55555)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

ทีมงานขอแนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้